Nau'in Layin Wafer Ta atomatik
Takaitaccen Bayani:
Wannan layin shirya wafter na atomatik yana aiki don wafer da wasu samfuran yankan kama da manyan iya aiki, amma cikin tsari mai kyau da sifa na yau da kullun.Yana magance matsalolin al'ada kamar nisa kusa tsakanin samfuran, jujjuyawar alkibla, rashin jin daɗin tsara layi, da sauransu don cimma nau'i ɗaya ko nau'i mai yawa.
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Cikakken Bayani
Wannan tsarin marufi na atomatik an tsara shi don samfuran da ke da tire ko akwati, kuma wannan layin tattara kaya na iya ɗaukar tire da fakiti ta atomatik ba tare da wani aikin hannu ba.
Ma'aikaci ɗaya zai iya yin aiki da layi biyu, wanda ke taimakawa wajen adana farashin aiki ga abokan ciniki.
Wannan layin shigarwa da tattarawa an sanye su da deoxidizer ko mai ba da abinci na wakili, tire tsotsa ƙasa, tire naúrar lodi ta atomatik da injin marufi.
Matsakaicin saurin tattara tire da layin marufi shine jakunkuna 100-120 a minti daya.
1. Gabatarwar Samfurin Kayan Aikin Rufe Tsaye ta atomatik don Roll Swiss
Wannan tsarin marufi na wafer shine tsarin aiki da yawa, wanda zai iya ɗaukar wafer guda ɗaya da wafer mai yawa.Mun tsara tsarin tattarawa gaba ɗaya bisa ga shimfidawar ku da bincikenku.Matsakaicin gudun zai iya zuwa jaka 250/minti.Gudun fakitin iyali ya dogara da girman.
2. Babban Aikin Injin Kayan Abinci don Wafer
Layin tattara kaya na wafer ya ƙunshi mai sarrafa nesa, mai jujjuyawar isar da saƙo, naúrar keɓancewa ta atomatik, da injin tattara kaya.Wannan tsarin zai taimaka wafer aligning auto aligning, nisa, rarrabawa, da isarwa zuwa sashin rarrabawa da gama tattarawa don kiyaye ci gaba da samarwa cikin tsari tare da ƙananan sharar gida da kyakkyawan kunshin.Gudun barasa da cajin iska zaɓi ne.
Gudun shirya layi ɗaya na iya kaiwa 80-220 jaka/min.
Duk tsarin marufi yana ɗaukar 220V, 50HZ, lokaci ɗaya.Jimlar ƙarfin 26KW
Tsarin tattara kayan abinci na iya amfani da nau'ikan shiryawa daban-daban bisa ga tambayoyin samfurin abokin ciniki.
3. Fa'idar Tsarin Kayan Abinci ta atomatik don Biscuit Wafer
Layin shiryawa a kwance sanye yake da na'urar daidaitawa ta atomatik da murfin kariya.Na'urar gyara ta atomatik zaɓi ne.
Tsarin da aka sauƙaƙe, aiki mai sauƙi, tsaftacewa mai dacewa, da kiyayewa.Sauƙaƙan daidaitawa don samfura daban-daban ko saitunan sigogi.
Tsarin sarrafawa yana amfani da ingantaccen lantarki, PLC mai hankali, allon taɓawa, da HMI mai kyau, yana aiki cikin sauƙi da dacewa.
Layin jigilar kaya sanye take da bel na sauri daban-daban don shirya biredi ko biredi don ba da garantin babban sauri a tsaye da gano wuri daidai.
Na'ura mai sarrafa kayan abinci ta atomatik da tsarin suna amfani da bakin karfe da baffle na Nylon, mai sauƙin aiki da tsaftacewa.
Za a iya fitar da bel ɗin PU ba tare da kayan aiki a cikin minti 1 ba kuma sanye take da hopper don samun sharar samfur, mai sauƙin tsaftacewa da kiyayewa.
Tsarin kayan aikin abinci yana da sauƙi, aiki mai sauƙi, dacewa don tsaftacewa da kiyayewa.Sauƙaƙan daidaitawa don samfura daban-daban ko saitunan sigogi.
Tsarin sarrafawa na kayan aikin shirya fina-finai na filastik yana amfani da ingantaccen lantarki, PLC mai hankali, allon taɓawa, da HMI mai kyau, yana aiki da sauƙi da dacewa.
Za mu ƙara 90-digiri juyi na'ura ko 180-digiri juyi na'ura zuwa marufi tsarin bisa ga abokan ciniki' factory layout ko sarari.
An sanye shi da injin gano mita da mai duba nauyi, wanda zai iya haɗawa ta atomatik tare da tsarin marufi.
Wafer na'urar tattara kayan abinci ta atomatik sanye take da na'urar daidaitawa ta atomatik kuma na'urar gyara ta atomatik don bel ɗin zaɓi ne.
Layin tattara kaya na iya daidaita wafers (samfurin) kuma a isar da su zuwa sashin rarrabuwa cikin tsari don ba da garantin babban gudu a tsaye da gano su daidai.
PU bel na na'ura mai shiryawa za a iya sauke ba tare da kayan aiki da kuma sanye take da hopper don samun samfurin sharar gida, wanda sauki ga tsaftacewa da kiyayewa.
Tsarin da aka sauƙaƙe, aiki mai sauƙi, tsaftacewa mai dacewa da kulawa.Sauƙaƙan daidaitawa don samfura daban-daban ko saitunan sigogi.
Tsarin kula da layin wafer yana amfani da ingantaccen lantarki, PLC mai hankali, allon taɓawa, da HMI mai kyau, yana aiki cikin sauƙi da dacewa.
Belin PU na layin marufi na wafer na iya amfani da hujja mai ɗaki a cikin farin launi na zaɓi.
4. Aikace-aikacen Injin Marufi ta atomatik
Ana amfani da shi don tattara kayan abinci da aka fitar da sauran samfuran yau da kullun, waɗanda ke yin ta hanyar yankan injuna.Haɗa tare da tsohon layin samarwa ta mai ciyarwa ta atomatik ko mai ciyar da hannu.
5. Samfuran Marufi
6. Zana Maganin Marufi ta atomatik
7. Bayanin Tsarin Marufi.
(1) Mai sarrafa nisa
Babban aikin mai sarrafa nisa shine ja sama da nisan samfurin ko ajiye su a cikin layuka.
(2) Mai rarrabawa
Ana amfani da wannan mai isar da isar da marufi don isar da samfura cikin layin marufi daban-daban.Tsawon waɗannan sassan ya dogara da ƙarfin samarwa abokan ciniki ko shimfidar masana'anta.
(3) Mai turawa hanya
Mai turawa a al'ada yana amfani ne kawai don tsarin marufi na wafer, wanda ke taimakawa canza alkiblar wafer da isar da injin marufi daban-daban.
(4) Adana bel
Babban aikin bel ɗin ajiya shine adana waɗancan wafers kuma suna taimakawa isar da injin marufi, gama tattarawa.
(5) Mai turawa Servo
Gabatarwa: Wannan mai turawa servo yana amfani ne kawai don layin marufi na wafer na iyali.Don kalmomi, idan kuna buƙatar 6pcs kowace jaka (2layer da kowane Layer 3 guda), to wannan ɓangaren yana buƙatar yin oda.Idan kawai kuna buƙatar shirya wafer guda ɗaya, to babu buƙatar waɗannan sassa.
Aiki : Babban aikin shine tura wafer ɗin rukuni zuwa cikin isar abinci, sannan kunshin.
(6)Sauran naúrar
Rarraba naúrar gabatarwar tsarin marufi:
Sassan naúrar sun ƙunshi bel na jigilar kaya 2 da na'urori masu auna firikwensin 5-6.
Ayyukan sashin rarrabawa:
Babban aikin wannan rukunin rarrabuwa shine sarrafa saurin ciyar da samfurin, gano shi, da haɗa shi da injin marufi ta atomatik.Da zarar an gano samfurin da yawa, saurin ciyarwa zai ragu, idan rashin samfurin, to saurin ciyarwar zai yi magana nan ba da jimawa ba.
Amfanin naúrar rarrabawa:
Rage aikin ɗan adam da kuma tabbatar da injin marufi yana gudana a ingantaccen sauri tare da ƙarancin sharar samfuran.