Pleat Wrapper don sabulun otal, sabulun zagaye, biredin shayi, tubalan bayan gida mai shuɗi
Takaitaccen Bayani:
An ƙera wannan na'ura ta musamman don sabulu mai siffa guda ɗaya ta atomatik.Ana ciyar da sabulun da aka gama daga gefen hagu na isar da abinci kuma a tura su cikin injin nannade, sannan yanke takarda, tura sabulu, nannade, da fitarwa.Duk injin ɗin PLC ne ke sarrafa shi, atomatik sosai kuma yana ɗaukar allon taɓawa don sauƙin aiki da saiti.
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Cikakken Bayani
An ƙera wannan na'ura ta musamman don sabulu mai siffa guda ɗaya ta atomatik.Ana ciyar da sabulun da aka gama daga gefen hagu na isar da abinci kuma a tura su cikin injin nannade, sannan yanke takarda, tura sabulu, nannade, da fitarwa.Duk injin ɗin PLC ne ke sarrafa shi, atomatik sosai kuma yana ɗaukar allon taɓawa don sauƙin aiki da saiti.
An haɗa sassan lantarki a cikin injin kanta, a wata kalma, kabad ɗin lantarki yana cikin ɓangaren ƙasa na injin.Duk sassan da ke hulɗa da sabulu an yi su ne da SS304.
Babban sigogi
Gudun (pcs/min) | 50-60pcs/min |
Girman sabulu | 35mm≤ Diamita≤65mm 8mm≤ kauri≤35mm Sadarwa kafin oda |
Hawan iska | 0.5-0.8MPa |
Ƙarfi | 3 kw |
Kayan Aiki | Fim ɗin lu'u-lu'u, takarda filastik, cellophane, da dai sauransu. |
Takaddun Fina-Finai | 85mm≤ Nisa≤140mm |
Takamaiman alamar | 20≤ Diamita≤40mm |
Girma (mm) | 2600x1000x1600 |
Ƙimar Wutar Lantarki | 220V / 50HZ ko siffanta |