Injin Marufi

 • TMZP100 Flow Wrapper Packing Machine

  TMZP100 Flow Wrapper Packing Machine

  Wannan na'ura mai ɗaukar matashin kai mai gudana yana aiki don ɗaukar abubuwa daban-daban na yau da kullun, kamar biscuits, cookies, pops ice, cake dusar ƙanƙara, cakulan, alewa, magani, sabulun otal, abubuwan yau da kullun, kayan masarufi da sauransu.

  Za a iya keɓance ɓangaren ciyarwa bisa ga ainihin buƙatu.

  Yana iya sadarwa tare da injuna na sama da na ƙasa idan an buƙata.

 • TMZP500 Flow Wrapper Packing Machine

  TMZP500 Flow Wrapper Packing Machine

  Wannan na'ura mai ɗaukar matashin kai mai gudana yana aiki don ɗaukar abubuwa daban-daban na yau da kullun, kamar biscuits, cookies, pops ice, cake dusar ƙanƙara, cakulan, mashaya shinkafa, marshmallow, cakulan, kek, magani, sabulun otal, abubuwan yau da kullun, kayan masarufi da sauransu. kan.

  Za a iya keɓance ɓangaren ciyarwa bisa ga ainihin buƙatu.

  Yana iya sadarwa tare da injuna na sama da na ƙasa idan an buƙata.

 • TMZP500SG Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control)

  TMZP500SG Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control)

  An ƙera wannan naɗaɗɗen ruwa tare da injunan servo guda 3, wanda zai taimaka wajen adana aƙalla ma'aikata 3-5 a kowace na'ura.Zane mai sassauƙa yana da iyawa tare da kewayon samfura da yawa, a wasu kalmomi, injin ɗaya zai iya ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan 2-5.Ana amfani da shi don ɗaukar abubuwa masu ƙarfi daban-daban na yau da kullun, kamar biscuits, cookies, pops ice, cake dusar ƙanƙara, cakulan, mashaya shinkafa, marshmallow, cakulan, kek, magani, sabulun otal, abubuwan yau da kullun, kayan masarufi da sauransu.

 • Babban Akwatin Akwatin Motsin Maɗaukaki (Fim ɗin ƙasa)

  Babban Akwatin Akwatin Motsin Maɗaukaki (Fim ɗin ƙasa)

  Babban na'urar tattara kayan motsi na jakar mu shine Injin Marufi na Servo.

  Ya dace da marufi na biyu na biscuits, waffles, burodi, da wuri, noodles na gaggawa da sauran samfuran yau da kullun.

 • TMZP530S Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control)

  TMZP530S Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control)

  Wannan na'ura mai ɗaukar matashin kai mai gudana yana aiki don ɗaukar abubuwa daban-daban na yau da kullun, kamar biscuits, cookies, pops ice, cake dusar ƙanƙara, cakulan, mashaya shinkafa, marshmallow, cakulan, kek, magani, sabulun otal, abubuwan yau da kullun, kayan masarufi da sauransu. kan.

  Za a iya keɓance ɓangaren ciyarwa bisa ga ainihin buƙatu.

  Yana iya sadarwa tare da injuna na sama da na ƙasa idan an buƙata.

 • TMZP3000S Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control, Bottom Film type)

  TMZP3000S Flow Wrapper Packing Machine (Servo Control, Bottom Film type)

  Wannan na'ura mai ɗaukar matashin kai mai gudana ya dace da ɗaukar kaya mai ɗanɗano, taushi, dogayen tsiri da sauran abubuwan da ba na ka'ida ba kamar su biredi, 'ya'yan itãcen marmari, rigar tawul ɗin takarda, sassan kayan masarufi, magunguna, samfuran otal, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa da sauransu.

  Halaye da fasali na wannan na'ura mai ɗaukar nauyi a kwance

 • Layin tattarawa ta atomatik (Tsarin shigar da abinci ta atomatik + naɗaɗɗen ruwa don abinci)

  Layin tattarawa ta atomatik (Tsarin shigar da abinci ta atomatik + naɗaɗɗen ruwa don abinci)

  Wannan tsarin abinci na atomatik da tsarin marufi kuma ana kiransa nau'in nau'in ciyarwa da tsarin tattarawa (wanda kuma ake kira tsarin marufi na sama da ƙasa), wanda aka ƙera shi don samfuran taushi waɗanda ke fitowa daga injunan sama bisa tsari tare da sarari, kamar swiss roll, cake Layer, da sandwich. kek.Gudun tattarawa ya kai jaka 150 a minti daya tare da na'urar cajin iska ko na'urar fesa barasa.

 • Nau'in Layin Layin Wafer Na atomatik

  Nau'in Layin Layin Wafer Na atomatik

  Wannan layin shirya wafter na atomatik yana aiki don wafer da wasu samfuran yankan kama da manyan iya aiki, amma cikin tsari mai kyau da sifa na yau da kullun.Yana magance matsalolin al'ada kamar nisa kusa tsakanin samfuran, jujjuyawar alkibla, rashin jin daɗin tsara layi, da sauransu don cimma nau'i ɗaya ko nau'i mai yawa.

 • Na'urar Rotary Packaging Machine Na atomatik

  Na'urar Rotary Packaging Machine Na atomatik

  Wannan tsarin marufi na nau'in faifai mai jujjuyawar faifai an tsara shi don samfura kamar Roll kwai, mashaya shinkafa, mirgine shinkafa, marshmallow, mashaya crunchy, mashaya kintsattse, sandar wafer, cakulan oatmeal, alewa flaky, pine cones, da pralines, kukis da sauran sifofi na yau da kullun. Samfura da sauransu. Gudun marufi na iya kaiwa zuwa jakunkuna 350 a minti daya.

  Za a iya keɓance ɓangaren ciyarwa bisa ga ainihin buƙatu.

  Yana iya sadarwa tare da injuna na sama da na ƙasa idan an buƙata.

  Ciyarwar hannu ko ta atomatik duka biyun mai yiwuwa ne.

 • TM-120 Series Carton Abincin Abinci

  TM-120 Series Carton Abincin Abinci

  Wannan injin ɗin tattara kayan abinci ya haɗa da sassa shida: sashin sarkar abinci, injin tsotsa kwali, injin turawa, injin adana kwali, injinan siffar kwali da injin fitarwa.

  Ya dace da babban girman marufi na biyu don busicuits, da wuri, burodi da samfuran sifofi iri ɗaya.

 • TM-120 Series Atomatik Pharmaceutical Cartoner

  TM-120 Series Atomatik Pharmaceutical Cartoner

  Wannan na'urar tattara kayan kwalliyar magunguna ta ƙunshi sassa bakwai: injin in-feed na magani, sashin sarkar magunguna, injin tsotsa, injin turawa, injin adana kwali, injinan siffar kwali da injinan fitarwa.

  Ya dace da samfura kamar allunan magunguna, plasters, masks, abinci, da sifofi iri ɗaya, da sauransu.

 • TM-120 Series Atomatik Kayan shafawa Cartoner

  TM-120 Series Atomatik Kayan shafawa Cartoner

  Wannan na'ura mai ɗaukar hoto na kwalban ya ƙunshi sassa takwas: injin sarrafa kwalban, injin kwanon kwalba ta atomatik, sashin sarkar kwalban kwalba, injin tsotsa, injin turawa, injin adana kwali, injin sarrafa kwali da injin fitarwa.

  Ya dace da samfurori irin su kayan shafawa, kwalabe na magani, gashin ido, turare da samfurori waɗanda suke da sifofi iri ɗaya.