TM-120 Series Atomatik Kayan shafawa Cartoner
Takaitaccen Bayani:
Wannan na'ura mai ɗaukar hoto na kwalban ya ƙunshi sassa takwas: injin sarrafa kwalban, injin kwanon kwalba ta atomatik, sashin sarkar kwalban kwalba, injin tsotsa, injin turawa, injin adana kwali, injin sarrafa kwali da injin fitarwa.
Ya dace da samfurori irin su kayan shafawa, kwalabe na magani, gashin ido, turare da samfurori waɗanda suke da sifofi iri ɗaya.
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Cikakken Bayani
Wannan carton yana ciyarwa ta atomatik a cikin samfuran kwalban ko samfuran makamantansu da kwali, tsotsa da nannade littattafan, buɗe akwatunan, tura samfuran a cikin kwali, buga lambobin, rufe kwali da canja wurin kayan da aka gama.
Akwai nau'ikan rufewa iri biyu don kwali: nau'in tucker ko nau'in manne, wanda ainihin bukatun abokan ciniki za su iya zaɓar.
Za a iya keɓance ɓangaren ciyarwa bisa ga ainihin buƙatu.
Ana iya amfani da wannan injin da kansa ko tare da layin samar da cikawa, sadarwa tare da injunan sama da ƙasa tare.
Halaye
1.PLC sarrafawa tare da HMI, mai sauƙi don aiki da kulawa.
Masu aiki zasu iya duba matsayin samarwa, saita sigogi bisa ga ainihin bukatun samarwa.Lokacin da ƙararrawa mara kyau, za'a iya nuna kuskuren dalili akan HMI don sauƙin bincike.
2.Babban saurin motar yana sarrafawa ta hanyar VFD.VFD tana sarrafa maɓalli na ƙarar kusurwa, wanda ke aiki maimakon tsarin kamara na gargajiya, mafi dacewa don sakawa.
3.Wannan injin yana sanye da aikin ƙararrawa.
Idan aikin ba daidai ba ne, zai tsaya kai tsaye.Lokacin da injin yayi aiki fiye da ƙasa ko ƙimar da aka saita, zata ƙararrawa ta atomatik.An sanye shi da E-Stops.Lokacin da aka danna maɓallan E-stop, duk ayyukan sarrafa huhu da lantarki za a kashe.Bugu da ƙari, an ƙera wani kariyar juzu'i mai yawa a sashin shigar da wutar lantarki don dakatar da injin nan da nan lokacin da ya ci karo da nauyi yayin aiki.Bugu da ƙari, na'ura mai ɗaukar hoto yana sanye da murfin aminci na plexiglass don kare masu aiki daga yiwuwar rauni.
4.Stable Gudun da kuma abin dogara wasanni
Photoeyes da PLC an tsara su kuma an ɗora su don tsayayyen gudu da ingantaccen aiki.Duk injin ɗin ana sarrafa shi ta hanyar mai sarrafa dabaru na shirye-shirye (PLC) a cikin tsaka-tsaki don gane aikin haɗin gwiwa na duka injin.Idan akwai kuskure a cikin tashar na yanzu, na'urar shigar da wutar lantarki za ta aika da sigina, kuma tashar ƙasa za ta daina aiki, kuma ƙararrawa zai faru.Idan akwai kuskure a cikin aikin tashar baya, na'urar shigar da wutar lantarki za ta aika da sigina, kuma tashar da ke sama za ta daina aiki.Sabili da haka, injin yana da tsari mai sauƙi da aiki mai dogara, tabbatar da ingancin samfurin da inganta ingantaccen samarwa.
Ana amfani da sassan 5.Branded don yin aiki mai kyau na inji.